| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | M270DTN01.0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Western Union, Moneygram, T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 20,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
|---|---|
| ขนาดของพานิล | 27.0" |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 (Quad-HD, 108 PPI) |
| พื้นที่แสดง | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มิลลิเมตร |
| ขนาดรูปแบบ | 608.8 ((W) × 354.66 ((H) × 15.08 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (ปกติ) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ปกติ CR≥10) |
| แสดงสี | 16.7M 98% sRGB |
| อัตราการปรับปรุง | 144Hz |
| น้ําหนัก | 2.39 กิโลกรัม (ตามปกติ) |
| รูปแบบแผ่น | M270DTN013 |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| การบํารุงผิว | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 3.5/1.5 (ทั่วไป) ((Tr/Td) |
| ระบบไฟหลัง | 18S4P WLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (8 ch, 8-bit), 130 pin เครื่องเชื่อม |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |
AU Optronics Corp. M270DTN01.0 เป็นแผ่นจอ a-Si TFT-LCD ขนาด 27.0 นิ้วที่มีระบบสว่างหลัง WLED ที่บูรณาการแผ่นนี้ทํางานภายในช่วงอุณหภูมิ 0 ~ 50 ° C และทนต่อการสั่นสะเทือนสูงสุด 1.5G (14.7 m/s2)
เหมาะสําหรับจอทํางานและแอพพลิเคชันเกมส์ ที่มีความเร็วในการอัพเดทสูงและความละเอียด Quad-HD เป็นสิ่งจําเป็น