| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NE160QDM-NY1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น P/N | NE160QDM-NY1 |
| ขนาดแนวทแยง | 16.0" |
| ประเภทแผง | Oxide TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1600, WQXGA, 188 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.678(ก)×215.424(ส) มม. |
| ขนาดภายนอก | 349.68(ก)×224.42(ส)×4.6(ล) มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 25ms (ทั่วไป) Tr+Td, 3ms G to G (OD) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) CR≥10 |
| อัตราเฟรม | 165Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (4 เลน), eDP1.4a, HBR3 (8.1G/เลน), ขั้วต่อ 40 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |