| ชื่อแบรนด์: | Innolux |
| เลขรุ่น: | SG2701B08-1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
โมดูลจอภาพเดสก์ท็อป CSOT LVDS ขนาด 27 นิ้ว ความละเอียด 1920×1080 ความหนาแน่นพิกเซล 81ppi และความสว่าง 250 cd/m² รุ่น SG2701B08-1 Ver.7.1 เป็นจอแสดงผล a-Si TFT-LCD ขนาด 27.0 นิ้ว จาก China Star Optoelectronics Technology Co., Ltd (CSOT)
| ยี่ห้อ | CSOT |
| หมายเลขรุ่น | SG2701B08-1 Ver.7.1 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080 (FHD), 81PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 597.888 × 336.312 มม. |
| ขนาดภายนอก | 608.888 × 347.312 × 1.3 มม. (ก×ส×ล) |
| อัตราการรีเฟรช | 144Hz |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1500:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 14ms (ทั่วไป, G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป, CR≥10) |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี, 99% sRGB |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), คอนเนคเตอร์ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5.0V (ทั่วไป) |
| โหมดการทำงาน | IPS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 มม. |
| การส่งผ่านแสง | 6.4% (ทั่วไป, พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF ในตัว 6 ตัว |
| น้ำหนัก | 680 กรัม (ทั่วไป) |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลังรวมอยู่ด้วย |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |