| ชื่อแบรนด์: | TIANMA |
| เลขรุ่น: | P1850UHF1MA00 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
P1850UHF1MA00 เป็นจอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมประสิทธิภาพสูงขนาด 18.5 นิ้วจาก Tianma Microelectronics Co., Ltd. โดดเด่นด้วยความสว่างพิเศษสูงถึง 1400 cd/m² และความละเอียด UHD (3840×2160 พิกเซล) จอนี้ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับงานอุตสาหกรรมและการใช้งานกลางแจ้งที่ต้องการความทนทานสูง
| ยี่ห้อ | TIANMA |
| หมายเลขรุ่น | P1850UHF1MA00 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 18.5" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160 (UHD), 238 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 408.96(ก)×230.04(ส) มม. |
| ขนาดภายนอก | 430.96×252.04 มม. (ส×ก×ลึก) |
| ความสว่าง | 1400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (ทั่วไป, CR≥10) |
| ความลึกของสี | 1.07 พันล้านสี, 72% NTSC |
| แสงพื้นหลัง | WLED, อายุการใช้งาน 20,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| ประเภทสัญญาณ | eDP, eDP1.2 |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |