| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | MV238QUB-N20 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| หมายเลขรุ่น | MV238QUB-N20 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 23.8" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD (185 PPI) |
| พื้นที่ใช้งาน | 525.888(W) × 295.812(H) มม. |
| ขนาดภายนอก | 534.84(H) × 307.148(V) × 1.32(D) มม. |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 14ms (ทั่วไป) (G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | ADS, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| การรองรับสี | 1.07 พันล้านสี, 99% sRGB |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (4 เลน), HBR2 (5.4G/เลน), คอนเนคเตอร์ 30 พิน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | 10.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60°C |