| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | HV320FHB-N2 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รูปแบบ P/N | HV320FHB-N02 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 32.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD), 69 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 698.4 ((W) * 392.85 ((H) มม |
| ขนาดรูปแบบ | 708.4 ((W) * 405.4 ((H) * 1.36 ((D) มม |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 1%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราความแตกต่าง | 12001 (แบบ) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | ADSDS ปกติเป็นสีดํา |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (ประเภท) ((G ถึง G) |
| แสดงสี | 16.7M (72% NTSC) |
| ความถี่ | 75Hz |
| ไดรเวอร์ IC | COF ชิปแหล่งที่ติดตั้ง 6 ชิป |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| น้ําหนักของแผ่น | 850 กรัม (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |