| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | DV430FHM-NN1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น | DV430FHM-NN1 |
| ขนาดแนวทแยง | 43" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080 (FHD) |
| พื้นที่ใช้งาน | 940.896 × 529.254 มม. |
| ขนาดภายนอก | 961.7 × 550.1 × 27.7 มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 8 ms (G to G, ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| การรองรับสี | 16.7 ล้านสี, 72% NTSC |
| อินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), 51 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (ทั่วไป) |
| น้ำหนัก | 8.36 กก. (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |