| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NS080WUM-NX1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | BOE |
| รูปแบบ P/N | NS080WUM-NX1 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 8.0" |
| ประเภทแผ่น | LTPS TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1200, WUXGA (283 PPI) |
| พื้นที่ทํางาน | 172.244 ((W) * 107.64 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 176.324 ((W) * 115.79 ((H) * 3.6 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| แสดงสี | 16.7M (100% sRGB) |
| อัตราการปรับปรุง | 120Hz |
| อัตราความแตกต่าง | 12001 (แบบ) |
| เวลาตอบสนอง | 17ms (ประเภท) ((Tr+Td) 25ms (ประเภท) ((G ถึง G) |
| โหมดการแสดง | ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| การบํารุงผิว | การเคลือบแข็ง (3H) |
| ประเภทหลอด | 10S4P WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสในเซลล์ I2C |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) eDP14, HBR1 (2.7G/lane), 40 พิน Connector |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |