| ชื่อแบรนด์: | innolux |
| เลขรุ่น: | TDA201-001V03 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BSDT |
| หมายเลขรุ่น | TDA201-001V03 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ขนาดแนวทแยง | 20.1 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1600(RGB)*1200 (UXGA), 99 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 408*306 มม. |
| ความสว่าง | 900 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 25 ms (สูงสุด, Tr+Td) |
| อินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -55°C ถึง 85°C |
| น้ำหนัก | 2.75 กก. (สูงสุด) |
| ขนาดโครงร่าง | 432*331.5*20 มม. |