| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | AV101HDM-N10-28P2 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | AV101HDM-N10-28P2 |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1280 ((RGB) * 720 (WXGA), 145 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 223.68*125.82 มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 1000 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | ขนาดสูงสุด 30 ms (Tr+Td) |
| อินเตอร์เฟซ | LVDS (1 ช่อง, 8 บิต), เครื่องเชื่อม 60 ปิน |
| พลังงาน | 3.3V แบบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง 90°C |
| แผ่นสัมผัส | ไม่มีจอสัมผัส |