| ชื่อแบรนด์: | Sharp |
| เลขรุ่น: | LQ038Q5DR01 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $56 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | Sharp |
| หมายเลขรุ่น | LQ038Q5DR01 (ชื่ออื่น: LQ038Q5DR01T, LQ038Q5DR01A) |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 3.8 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 320(RGB)*240 (QVGA) - 106 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 78.72(กว้าง) * 53.64(สูง) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 117.6 * 69.45 * 13.75 มม. (สูง*แนวตั้ง*ลึก) |
| ความสว่าง | 450 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 100:1 (ขั้นต่ำ) |
| มุมมอง | 65/65/40/65 (ทั่วไป, CR≥5) |
| เวลาตอบสนอง | 30/50 ms (ทั่วไป, Tr/Td) |
| การมองเห็นที่เหมาะสมที่สุด | ทิศทาง 6 นาฬิกา |
| ความลึกของสี | 262K สี |
| แบ็คไลท์ | 1 CCFL, อายุการใช้งาน 20K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| น้ำหนัก | 135 กรัม (สูงสุด) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | Parallel RGB (1 ช่อง, 6 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง 95°C |
| ความทนทานต่อการสั่นสะเทือน | 2.9G (28.4 m/s²) |