| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | AV174WUM-N10 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น P/N | AV174WUM-N10 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 17.4" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1200*1920 (RGB), WUXGA, 130PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 234(ก) * 374.4(ส) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 250.8(ก) * 386.8(ส) * 19.1(ล) มม. |
| ความสว่าง | 800 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | ADS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 40ms (สูงสุด) (Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M, 71% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 12S6P WLED, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 75Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง 90°C |