| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | LW270AHQ-ERG2 |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อและรุ่น | LG Display LW270AHQ-ERG2 |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED โมดูลเต็ม |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 270.0 นิ้ว |
| การแก้ไข | 2560*1440 พิกเซล (Quad-HD) 110 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 590.42 มิลลิเมตร * 333.72 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 604.42 มิลลิเมตร * 350.62 มิลลิเมตร |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGBW |
| อัตราเฟรม | 240Hz (มีวงจร MEMC ลงตัว) |
| อินเตอร์เฟซ | V-by-One 16 เลน, สายเชื่อม 112 ปิน |
| พลังงาน | 12/19.5V (VDD / ELVDD แบบปกติ) |
| น้ําหนัก | 3.20กิโลกรัม (ปกติ) / 3.4กิโลกรัม (สูงสุด) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 45°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| แสงแหล่งชีวิต | 30,000 ชั่วโมง |