| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NV156FHM-N22 |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, Western Union, Moneygram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| เลขรุ่น | NV156FHM-N22 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 150.6 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD) |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 141 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 344.16 × 193.59 มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1200:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| เวลาตอบสนอง | 30 ms (ปกติ, Tr+Td) |
| ความลึกของสี | 262K 45% NTSC |
| ไฟหลัง | 8S5P WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| อัตราการปรับปรุง | มาตรฐาน 60Hz, ถึง 240Hz ด้วย MEMC |
| อินเตอร์เฟซ | eDP (2 เลน) eDP12, HBR1 (2.7G/เลน) |
| เครื่องเชื่อม | 30 ปิน |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |