| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | TV116FMM-LB0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $26 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| หมายเลขรุ่น | TV116FMM-LB0 |
| ประเภทแผง | ชุดประกอบ a-Si TFT-LCD |
| ความละเอียด | 1280(RGB)*1752 (187 PPI) |
| พื้นที่ใช้งาน | 173.453 มม. * 237.413 มม. (กว้าง*สูง) |
| ขนาดโครงร่าง | 190 มม. * 258.339 มม. * 5.1 มม. (สูง*แนวตั้ง*ลึก) |
| ความสว่าง | 280 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1400:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 30 มิลลิวินาที (ทั่วไป, Tr+Td) |
| ความลึกของสี | สี 16.7 ล้านสี |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| อินเทอร์เฟซ | MIPI (4 เลนข้อมูล), ขั้วต่อ 45 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 1.8V/5.8V/-5.8V (VDDI/AVDD/AVEE) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 70°C |
| น้ำหนัก | 245 กรัม (สูงสุด) |