| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | C154UAT01.0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $56 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | AUO |
| หมายเลขรุ่น | C154UAT01.0 |
| ขนาดแนวทแยง | 15.4 นิ้ว |
| ประเภทแผง | ชุดประกอบ a-Si TFT-LCD |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*1200 (WUXGA), 147 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 330.624(กว้าง) * 206.64(สูง) มม. |
| ขนาดภายนอก | 355.46(สูง) * 232.02(แนวตั้ง) * 17.7(หนา) มม. |
| ความสว่าง | 800 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ขั้นต่ำ) |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | AHVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| การรองรับสี | 16.7 ล้านสี, DCI-P3 90% |
| แสงพื้นหลัง | WLED |
| น้ำหนัก | 1.30±0.13 กก. |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | GMSL, ขั้วต่อ 6 พิน |
| หน้าจอสัมผัส | สัมผัสแบบฝัง |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40°C ถึง 90°C |