| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LM340UW3-SSA1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | USD180 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | LM340UW3-SSA1 |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 799.8 * 334.8 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 809.55 * 351.7 * 17.2 มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 14 ms (G ถึง G, แบบ) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz (120Hz กับวงจร MEMC ที่ติดตั้ง) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 Lane), HBR2 (5.4G/lane), เครื่องเชื่อม 30-pin |
| ความดันทางเข้า | 10.0V (ปกติ) |
| น้ําหนัก | 4.35/4.57 กิโลกรัม (ปกติ/สูงสุด) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |