| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | B170QAN01.0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $26 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อและรุ่น | AUO B170QAN01.0 |
| ขนาดแนวทแยง | 17.0 นิ้ว |
| ประเภทแผง | LTPS TFT-LCD |
| ความละเอียด | 2560(RGB)*1600 (WQXGA) |
| ความหนาแน่นพิกเซล | 177 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 366.34 มม. * 228.96 มม. |
| ขนาดภายนอก | 372.836 มม. * 240.11 มม. * 5 มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85°/85°/85°/85° (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (ทั่วไป), 3ms (OD) |
| อัตราการรีเฟรช | 165Hz |
| ขอบเขตสี | DCI-P3 100% |
| แบ็คไลท์ | WLED พร้อมไดรเวอร์ |
| อินเทอร์เฟซ | eDP 1.4 (4 เลน), 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความทนทานต่อการสั่นสะเทือน | 1.5G (14.7 m/s²) |
| การเคลือบพื้นผิว | เงา (Haze 0%) |