| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NV080WXM-N41 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | USD35/PC |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, Western Union, Moneygram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | NV080WXM-N41 |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 107.64 * 172.224 มิลลิเมตร (W*H) |
| ขนาดลักษณะ | 113.72 * 184.01 * 4.43 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| การแก้ไข | 800 ((RGB) * 1280, WXGA |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 188 PPI |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ซ้าย/ขวา/ขึ้น/ลง) |
| เวลาตอบสนอง | 30 ms (ปกติ) |
| ความลึกของสี | 16.7M สี 60% NTSC |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| อินเตอร์เฟซ | MIPI (4 เส้นทางข้อมูล) เครื่องเชื่อม 45 ปิน |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30°C ถึง 70°C |
| น้ําหนัก | 106 กรัม (สูงสุด) |