| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NE156FHM-N4X |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $32 or negotiation for mass order |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T,W,Western Union,MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| หมายเลขรุ่น | NE156FHM-N4X |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 15.6" |
| ประเภทแผง | Oxide TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*1080 (FHD), 141 PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.16(กว้าง)*193.59(สูง) มม. |
| ขนาดภายนอก | 350.66(กว้าง)*205.69(สูง)*5.4(หนา) มม. |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| สีที่รองรับ | 262K, 45% NTSC |
| รูปแบบ | บาง (PCBA งอ, T≤3.0 มม.) |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) (TM) |
| เวลาตอบสนอง | 25 ms (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| โหมดการทำงาน | ADS, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED, 15,000 ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (2 เลน), eDP1.2, HBR1 (2.7G/เลน) ขั้วต่อ 30 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50°C อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60°C |