| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | MV270QHM-NF2 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT LCD |
| พื้นที่ทํางาน | 596.736 * 335.664 มม. |
| ขนาดลักษณะ | 608.8 * 355.1 * 15.7 มิลลิเมตร |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| พลังงาน | 10V (ทั่วไป) |
| น้ําหนัก | 2.31 กิโลกรัม (ปกติ) |
| ไฟหลัง | WLED อายุการใช้งาน 30,000 ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซ | eDP (8 เลน) HBR2 (5.4G/เลน) |