| ชื่อแบรนด์: | Hannstar |
| เลขรุ่น: | HSD123KPW1-A30 |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs per week |
| ยี่ห้อ | HannStar |
| หมายเลขรุ่น | HSD123KPW1-A30 |
| ขนาดจอแสดงผล | ขนาดเส้นทแยงมุม 12.3 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*720 พิกเซล, 167 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 292.032 มม. * 109.512 มม. |
| ความสว่าง | 850 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (CR≥10) ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง |
| เวลาตอบสนอง | 17/18 มิลลิวินาที (ทั่วไป, Tr/Td) |
| สีจอแสดงผล | 16.7 ล้านสี, 71% NTSC |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz, 120Hz (พร้อม MEMC ในตัว), 240Hz (พร้อม MEMC ในตัว) |
| อินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 50 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| ขนาดโครงร่าง | 308.1 มม. * 130 มม. * 15.6 มม. |
| น้ำหนัก | 520 กรัม (ทั่วไป) |
| แบ็คไลท์ | 11S4P WLED, 30,000 ชั่วโมง |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, ผิวด้าน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 85°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 85°C |
| ระดับการสั่นสะเทือน | สูงสุด 2.9G (28.4 m/s²) |