| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | B173HAN05.4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | B173HAN05.4 (AUOE295) |
| ประเภทแผ่น | LTPS TFT-LCD ด้วยเทคโนโลยี AHVA |
| พื้นที่ทํางาน | 381.888 * 214.812 มม. |
| ขนาดลักษณะ | 389.89 * 238.31 * 3.5 มิลลิเมตร |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (Typical Tr+Td), 3ms (G-to-G กับ OD) |
| ตัวเลือกอัตราการอัพเดท | 360Hz เป็นพื้นเมือง, 240Hz/120Hz ด้วย MEMC |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP 1.4a (4 เลน) เครื่องเชื่อม 40 ปิน |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานการสั่น | 1.5G (14.7 m/s2) |
| ระบบไฟหลัง | WLED มีอายุ 15,000 ชั่วโมง รวมทั้ง LED driver |