| ชื่อแบรนด์: | TIANMA |
| เลขรุ่น: | TM101DDHG01 |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs per week |
TIANMA 10.1 นิ้วรถ LCD panel TM101DDHG01 โมเนอร์จออุตสาหกรรมกับ 40 Pin เครื่องเชื่อมและความละเอียด 1024 * 600 พิกเซล
TM101DDHG01-00 เป็นแผ่นจอ TFT-LCD a-Si ขนาด 10.1" จาก Tianma Microelectronics Co., Ltd. โดยมีระบบ Backlight WLED แบบบูรณาการ พร้อม Driver LED และไม่มีจอสัมผัสเครื่องแสดงภาพประเภทอุตสาหกรรมนี้ทํางานในอุณหภูมิจาก -20 °C ถึง 70 °C และทนอุณหภูมิการเก็บของจาก -30 °C ถึง 80 °C, มีความอดทนการสั่นแรงสูงสุด 1.5G (14.7 m/s2)
ลักษณะสําคัญประกอบด้วย WLED แบ็คไลท์, ไดรฟ์ LED, อินเตอร์เฟซ 6/8 บิต, และการเสร็จสิ้นผิวแมท
| ยี่ห้อ | ไทย |
| รูปแบบ P/N | TM101DDHG01-00 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 10.1" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) * 600, WSVGA 117PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 222.72 ((W) * 125.28 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 235 ((W) * 143 ((H) * 5.4 ((D) มม |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 450 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (แบบ) |
| มุมมอง | 80/80/75/80 (ชนิด) ((CR≥10) ซ้าย/ขวา/ขึ้น/ล่าง |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 7/9 (ประเภท) |
| แสดงสี | 262K/16.7M 47% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED, 30K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 202g (ประเภท) |
| การใช้งาน | เครื่องแสดงผลิตรถยนต์อุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 °C ถึง 80 °C |
หมายเหตุสําคัญรุ่นนี้มีตัวประกอบไฟฟ้า HX8282 และ HX8677 ภายในตัวประกอบไฟฟ้า. การผลิตจํานวนมากเริ่มในไตรมาสที่ 2 ของปี 2016 และรุ่นนี้ตอนนี้ถูกหยุด.กรุณาติดต่อ TIANMA หรือตัวแทนที่ได้รับอนุญาตโดยตรงข้อมูลที่นําเสนอในนี้เป็นข้อมูลเพื่ออ้างอิงเท่านั้น และไม่ควรใช้เป็นพื้นฐานเดียวในการตัดสินใจ