| ชื่อแบรนด์: | IVO |
| เลขรุ่น: | M140NW4D R4 |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000pcs per week |
| ยี่ห้อ | IVO |
| รูปแบบ P/N | M140NW4D R4 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 14.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1200 (WUXGA), 161 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 301.594 ((W) *188.496 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) ซ้าย/ขวา/ขึ้น/ล่าง |
| ความลึกของสี | 16.7M สี 45% NTSC |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ปกติ, Tr+Td) |
| อัตราการปรับปรุง | มาตรฐาน 60Hz, ถึง 240Hz ด้วย MEMC |
| ไฟหลัง | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (2 เส้นทาง) |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |
| ขนาดลักษณะ | 306.59 ((W) *198.9 ((H) *5.1 ((D) มม |