| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | MV190E0M-N10 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 374.784 * 299.827 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 396 * 324 * 10.4 มิลลิเมตร |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 86 PPI |
| แสดงสี | 16.7M (72% NTSC) |
| เวลาตอบสนอง | 8/8 ms (ทั่วไป) 14 ms (G ถึง G) |
| โหมดการแสดง | ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| น้ําหนัก | 1.69 kg (ประเภท) |