| ชื่อแบรนด์: | LG |
| เลขรุ่น: | LM215WF3-SLS1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งานจริง | 476.064 * 267.786 มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 479.8 * 271.3 มม. |
| ขนาดภายนอก | 497.6 * 292.2 * 11 มม. |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี (72% NTSC) |
| เวลาตอบสนอง | 14 ms (G to G, ทั่วไป) |
| อัตราการรีเฟรช | 75 Hz |
| โหมดการทำงาน | IPS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| ระบบแบ็คไลท์ | 17S2P WLED, อายุการใช้งาน 30,000 ชั่วโมง |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานการสั่นสะเทือน | 1.0G (9.8 m/s²) |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (3H) |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนัก | 1.69 กก. (ทั่วไป) / 1.77 กก. (สูงสุด) |