| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | TV156FHM-NM0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 344.16 * 193.59 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 351.74 * 205.69 * 5.33 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| การบํารุงผิว | การเคลือบแข็ง |
| ระบบไฟหลัง | 11S6P WLED พร้อม LED Driver |