| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NE160WUM-N61 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| เลขรุ่น | NE160WUM-N61 |
| ประเภทแผ่น | อ๊อกไซด์ TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 344.68 * 215.42 มิลลิเมตร (W*H) |
| ขนาดลักษณะ | 350.38 * 226.17 * 4.6 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| เวลาตอบสนอง | 30 ms (ปกติ, Tr+Td) |
| ระบบไฟหลัง | 11S6P WLED ระยะเวลาใช้งาน 15,000 ชั่วโมง |
| โลเตจการทํางาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานการสั่น | 1.5G (14.7 m/s2) สูงสุด |