| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | B160UAN02.H |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | AUO |
| หมายเลขรุ่น | B160UAN02.H |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 16.0 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920 * 1200 (WUXGA), 141 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.68 * 215.42 มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 349.68 * 225.32 * 5 มม. (สูง*กว้าง*หนา) |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| เวลาตอบสนอง | 25 ms (ทั่วไป) |
| โหมดการทำงาน | AHVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสี, 100% sRGB |
| แบ็คไลท์ | WLED, 15,000 ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน), eDP1.4, คอนเนคเตอร์ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ระดับการสั่นสะเทือนสูงสุด | 1.5G (14.7 m/s²) |