| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | LM140GF2L01 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อและรุ่น | BOE LM140GF2L01 |
| ประเภทแผง | Oxide TFT-LCD พร้อม LCM |
| ขนาดแนวทแยง | 14.0 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 301.824 มม. * 188.64 มม. |
| ขนาดภายนอก | 306.82 มม. * 205.24 มม. * 2.4 มม. |
| เวลาตอบสนอง | 25 มิลลิวินาที (ทั่วไป) |
| อินเทอร์เฟซ | eDP (4 เลน), eDP1.4, ขั้วต่อ 40 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ระบบแบ็คไลท์ | WLED [9S6P], อายุการใช้งาน 15,000 ชั่วโมง |
| ออกแบบมาสำหรับ | แอปพลิเคชันแล็ปท็อป |