| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | AV090HDM-N13 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | AV090HDM-N13 (COG-VLSZT047-01) |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่ทํางาน | 198.72 มิลลิเมตร * 111.78 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 210.7mm * 124.45mm * 8.15mm |
| การเปิดเบเซล | 200.9 มิลลิเมตร * 113.8 มิลลิเมตร |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ซ้าย/ขวา/ขึ้น/ลง) |
| เวลาตอบสนอง | 25ms (ปกติ) |
| ระบบไฟหลัง | WLED อายุ 30K ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 8 บิต) |
| ความดันทางเข้า | 3.3V/18.4V/12.2V (VCC/VHG/CGL) |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง 90°C |