| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NE140FHM-N63 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น | NE140FHM-N63 |
| ประเภทแผ่น | อ๊อกไซด์ TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| พื้นที่ทํางาน | 309.312*173.988 มิลลิเมตร |
| อัตราความแตกต่าง | 1500:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 30ms (ปกติ) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| อินเตอร์เฟซ | eDP (2 เลน) eDP14, เครื่องเชื่อม 30 ปิน |
| พลังงาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |