| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | TE133QDM-NW0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น P/N | TE133QDM-NW0 |
| ขนาดทแยงมุม | 13.3 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)*1600 (WQXGA) |
| ความหนาแน่นพิกเซล | 227 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 286.08*178.8 มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 291.2*188.02*4.41 มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1500:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ทั่วไป, Tr+Td) |
| ความลึกสี | 1.07 พันล้านสี (10 บิต) |
| อัตราการรีเฟรช | 90Hz มาตรฐาน สูงสุด 240Hz พร้อม MEMC |
| อินเทอร์เฟซ | eDP 1.4b (4 เลน), ขั้วต่อ 51 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ทั่วไป) |