| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NE140QDM-K61 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อและรุ่น | Innolux / NE140QDM-K61 |
| ขนาดแนวทแยง | 14.0 นิ้ว |
| ประเภทแผง | Oxide TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)*1600 (WQXGA), 215 PPI |
| พื้นที่ใช้งานจริง | 301.824 มม. * 188.64 มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 30ms (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| การรองรับสี | 16.7 ล้านสี, 100% DCI-P3 |
| อินเทอร์เฟซ | eDP (2 เลน), eDP1.4, ขั้วต่อ 40 พิน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| การเคลือบพื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความทนทานต่อการสั่นสะเทือน | สูงสุด 1.5G (14.7 m/s²) |