| ชื่อแบรนด์: | Innolux |
| เลขรุ่น: | M236HJJ-L31 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | Innolux |
| หมายเลขรุ่น | M236HJJ-L31 |
| ขนาดแนวทแยง | 23.6 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920 * 1080 (FHD), 93 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 521.28 * 293.22 มม. |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| โหมดการแสดงผล | MVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (G to G, ทั่วไป) |
| สีที่แสดงผล | 16.7 ล้านสี, 72% NTSC |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| น้ำหนักแผง | 2.31 ± 0.11 กก. |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป |