| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NV156FHM-N52 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
รุ่น NNV156FHM-N52 ความละเอียด Full HD 1920*1080 พร้อมความหนาแน่นพิกเซล 141 PPI, อัตราส่วนคอนทราสต์ 1200:1 และอินเทอร์เฟซ eDP 30 พิน
NV156FHM-N52 (รหัสผลิตภัณฑ์: BOE0847) เป็นแผงจอแสดงผล a-Si TFT-LCD แบบแนวทแยงขนาด 15.6 นิ้วจาก BOE Technology Group Co., Ltd. แผงนี้มีระบบแบ็คไลท์ WLED ในตัวพร้อมไดรเวอร์ LED และไม่รวมหน้าจอสัมผัส
| ยี่ห้อ | BOE |
| รุ่น P/N | NV156FHM-N52 |
| ขนาดแนวทแยง | 15.6" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*1080 (FHD) |
| ความหนาแน่นพิกเซล | 141 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.16*193.59 มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 350.66*216.25*2.6 มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 30 ms (ทั่วไป) |
| ความลึกสี | 1.06B (10 บิต) |
| ช่วงสี | 95% sRGB |
| แบ็คไลท์ | 10S6P WLED, 15K ชั่วโมง |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz (มีตัวเลือก MEMC 120Hz) |
| อินเทอร์เฟซ | eDP 1.4b, ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| การสั่นสะเทือนสูงสุด | 1.5G (14.7 m/s²) |