| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | NV156FHM-N65 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| เลขรุ่น | NV156FHM-N65 |
| พื้นที่ทํางาน | 344.16 * 193.59 มิลลิเมตร |
| ขนาดลักษณะ | 350.66 * 216.25 * 2.6 มิลลิเมตร |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| เวลาตอบสนอง | 30 ms (ปกติ, Tr+Td) |
| ระบบไฟหลัง | 10S6P WLED ระยะเวลาใช้งาน 15K ชั่วโมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานการสั่น | 1.5G (14.7 m/s2) สูงสุด |