| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | EV156FHM-N10 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | BOE |
| หมายเลขรุ่น | EV156FHM-N10 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)*1080 (FHD), 141 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.16 * 193.59 มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200:1 (ทั่วไป) |
| เวลาตอบสนอง | 20 ms (ทั่วไป) |
| สีของจอแสดงผล | 16.7M, 79% NTSC |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน), HBR1 (2.7G/เลน), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| น้ำหนักแผง | 850 กรัม (สูงสุด) |