| ชื่อแบรนด์: | Ortustech |
| เลขรุ่น: | COM57H5M55KSC |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | ออร์ตุสเทค |
| รูปแบบ P/N | COM (97) 576 กรุงเทพฯ |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 5.7" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 320 ((RGB) * 240, QVGA 70PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 115.2 ((W) * 86.4 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 1100 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (ประเภท) (TM) 5 (ประเภท) (RF) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (นาที) ((CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 40/60 (สูงสุด) ((Tr/Td) |
| แสดงสี | 262K |
| ไฟหลัง | 5S2P WLED 70K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | RGB ตรงกัน (1 ch, 6-bit), 33 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 80°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 °C ถึง 80 °C |
| น้ําหนักของแผ่น | 119 กรัม (ประเภท) |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |