| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | T430QVN03.0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | T430QVN03.0 โหลด |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| พื้นที่ทํางาน | 941.184 ((W) * 529.416 ((H) มม. |
| ขนาดลักษณะ | 953 ((H) * 543 ((V) * 1.4 ((D) มม |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| เวลาตอบสนอง | 8ms (ประเภท) ((G ถึง G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 2%), การเคลือบแข็ง (3H) |
| น้ําหนัก | 1.50 กิโลกรัม (ประเภท) |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |