| ชื่อแบรนด์: | hitachi |
| เลขรุ่น: | SP14Q006 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | KOE |
| เลขรุ่น | SP14Q006 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 50.7 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | FSTN-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 320*240 (QVGA), 70PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 115.185mm * 86.385mm |
| ความสว่าง | 150 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 25:1 (ทั่วไป) |
| แสดงสี | โมโนครอม |
| ไฟหลัง | WLED อายุการใช้งาน 40K ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | ข้อมูลคู่ (1ch, 4-bit), 14 พิน FPC |
| ความดันทางเข้า | 3.3V/5.0V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -30 °C ถึง 80 °C |
| ความต้านทานการสั่น | 1.2G (11.76 m/s2) |
| ขนาดรูปแบบ | 167mm * 109mm * 10mm |
| การเปิดเบเซล | 122.0mm * 92.0mm |
| การบํารุงผิว | แอนติแกเลอร์ แมท |
| โหมดการแสดง | STN สีดํา/สีขาว โหมดส่ง |
| ทิศทาง ดู ที่ ดี ที่สุด | เวลา 6 โมง |
| เวลาตอบสนอง | 336ms/148ms (ทั่วไป, Tr/Td) |
| ความถี่ของการอัพเดท | 75Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีจอสัมผัส |