| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | G133HAN01.1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | AUO |
| รุ่น | G133HAN011 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 130.3 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 166 PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 293.472*165.078 มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 800:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 25 ms (ปกติ) |
| อินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) เครื่องเชื่อม 30-pin |
| พลังงาน | 3.3V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 70°C |
| น้ําหนัก | 500 กรัม (สูงสุด) |