| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | G156XW01 V2 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30,000 ชิ้นต่อเดือน |
| รุ่นแผง | G156XW01 V2 |
| ขนาดแผง | 15.6 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1366(RGB)*768 (WXGA) |
| พื้นที่แสดงผล | 344.232*193.536 มม. |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป), 500 cd/m² (สูงสุด) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| เวลาตอบสนอง | 6/2 ms (ทั่วไป) |
| สีของจอแสดงผล | 16.2 ล้านสี (70% NTSC) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 8 บิต), 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานการสั่นสะเทือน | 1.5G (14.7 m/s²) |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |