| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | HV550FHB-N20 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | BOE | ชื่อรุ่น | HV550FHB-N20 |
|---|---|---|---|
| ขนาดจอ | 55 นิ้ว | ประเภทจอ | CELL, a-Si TFT-LCD |
| จํานวนพิกเซล | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) 40PPI | การจัดเรียงพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1209.6 * 680.4 มิลลิเมตร (H*V) | ขนาดลักษณะ | 1224.8 * 699.3 * 1.4 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 (ต้องการแสงเบื้องหลังภายนอก) | การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 1%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) | อัตราความแตกต่าง | 12001 (ประเภท) (TM) |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 มิลลิเมตร | ระบบการทํางาน | ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 16.7M 99% sRGB | เวลาตอบสนอง | 8 ms (ประเภท) ((G ถึง G) |
| น้ําหนักของแผ่น | 2.46 กิโลกรัม (ประเภท) | การส่งต่อ | 5.8% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz | ไฟหลัง | ไม่มี B/L (ต้องการภายนอก) |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี | การใช้งาน | เครื่องโทรทัศน์ |
| การตั้งค่า IC ไดรเวอร์ | ใส่ CHIP COF 6 แหล่ง + 8 ประตู |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10 บิต), 51 พิน |
| โลเตจการทํางาน | 12.0V (ประเภท) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 60 °C |