| ชื่อแบรนด์: | BOE |
| เลขรุ่น: | MV238FHM-NF1 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | BOE |
| ชื่อรุ่น | MV238FHM-NF1 |
| ขนาดจอ | 230.8 นิ้ว |
| ประเภทจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) * 1080 (FHD) 92PPI |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04 * 296.46 มิลลิเมตร (H*V) |
| ขนาดลักษณะ | 535 * 313 * 13.7 มิลลิเมตร (H*V*D) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (ปกติ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms (G ถึง G, แบบ) |
| ความลึกของสี | 16.7M สี 100% sRGB |
| อัตราการปรับปรุง | 167Hz |
| ไฟหลัง | 20S4P WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit) เครื่องเชื่อม 92-pin |
| โลเตจการทํางาน | 5.0V (ปกติ) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20°C ถึง 60°C |
| น้ําหนัก | 2.20 กิโลกรัม (ปกติ) |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |