| ชื่อแบรนด์: | innolux |
| เลขรุ่น: | V420HJ2-P01 Rev.C5 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | Innolux |
| รุ่น | V420HJ2-P01 Rev.C5 |
| ขนาดแนวทแยง | 42 นิ้ว |
| ประเภทจอแสดงผล | a-Si TFT-LCD, CELL |
| รูปแบบพิกเซล | 1920(RGB)*1080 [FHD] 53PPI |
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 919.296(H)*517.104(V) มม. |
| ความสว่าง | 0 cd/m² (ต้องใช้ไฟแบ็คไลท์ภายนอก) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 9.5 ms (ทั่วไป)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | Super MVA, ปกติสีดำ, Transmissive |
| การรองรับสี | 16.7M |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไม่มีไฟแบ็คไลท์ |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |