| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | A101VW01 V3 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อ | AU Optronics Corp. (AUO) |
| รุ่น | A101VW01 V3 |
| ประเภทจอแสดงผล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| พื้นที่แอคทีฟ | 219.6 มม. (กว้าง) * 131.76 มม. (สูง) |
| ขนาดโครงร่าง | 235 มม. (กว้าง) * 145.9 มม. (สูง) |
| พื้นที่ขอบจอ | 221.6 มม. (กว้าง) * 133.76 มม. (สูง) |
| มุมมอง | 65/65/45/65 (CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 12/18 ms (ทั่วไป)(Tr/Td) |
| การรองรับสี | 262K สี, 48% NTSC |
| อินเทอร์เฟซ | Parallel RGB (1 ช่อง, 6 บิต), FPC 60 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V/8.8V/15V/-7.0V (VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C ถึง 70°C |