| ชื่อแบรนด์: | AUO |
| เลขรุ่น: | G101STN01.0 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ผู้ผลิต | AU Optronics Corp. (AUO) |
| ชื่อรุ่น | G101STN01.0 |
| ขนาดหน้าจอ | 10.1 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1024(RGB)*600 (WSVGA) |
| ความหนาแน่นพิกเซล | 117 PPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 222.72 * 125.28 มม. (กว้าง*สูง) |
| ขนาดภายนอก | 235 * 143 * 5.2 มม. (กว้าง*สูง*หนา) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500:1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 70/70/60/60 (ทั่วไป, CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 7/9 ms (ทั่วไป, Tr/Td) |
| ความลึกของสี | 262K/16.7M (45% NTSC) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | WLED พร้อมไดรเวอร์ LED |
| อินเทอร์เฟซ | LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ทั่วไป) |
| น้ำหนัก | 180 กรัม (ทั่วไป) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 70°C |
| การทนแรงสั่นสะเทือน | สูงสุด 1.5G (14.7 m/s²) |