| ชื่อแบรนด์: | Powertip |
| เลขรุ่น: | PH320240T-006-IP4Q |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, W, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000PCS ต่อสัปดาห์ |
| ยี่ห้อแผง | Powertip |
| รุ่นแผง | PH320240T-006-IP4Q |
| ขนาดแผง | 3.5" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 320(RGB)×240, QVGA, 115PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 70.08(กว้าง)×52.56(สูง) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 76.9(กว้าง)×63.9(สูง) มม. |
| ความสว่าง | 190 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 50/50/45/50 (ทั่วไป, CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| ทิศทางการมองเห็นที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | 35 ms |
| สีที่แสดงผล | 65K |
| แบ็คไลท์ | 6S1P WLED, ไม่มีไดรเวอร์ |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | YUV (8 บิต), FPC 30 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20°C ถึง 70°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |